Aelodau Y Senedd a San Steffan

Aelodau Y Senedd

Aelodau Cynulliad
EnwEtholaeth PlaidManylion cyswllt
Dafydd Elis-Thomas Dwyfor Meirionnydd Annibynnol

Dafydd.Elis-Thomas@senedd.cymru 

01766 515028

7 Bank Place,
Porthmadog,
LL49 9AA

Sian Gwenllian  Arfon Plaid Cymru

Sian.Gwenllian@senedd.cymru

01286 672076

8 Stryd y Castell,
Caernarfon,
Gwynedd,
LL55 1SE 

Neil Hamilton Canolbarth a Gorllewin Cymru Plaid Annibyniaeth y Deyrnas Unedig

Neil.Hamilton@senedd.cymru 

0300 200 7422

Y Senedd
Bae Caerdydd
Caerdydd
CF99 1NA 

Llyr Huws Gruffydd Gogledd Cymru Plaid Cymru

llyr.gruffydd@senedd.cymru 

01824 703 593

Y Senedd
Bae Caerdydd,
Caerdydd,
CF99 1NA

Mark Isherwood Gogledd Cymru Ceidwadwyr

mark.isherwood@senedd.cymru

01352 710232 

Delyn Conservative Assoc.,
5 Halkyn Street,
Treffynnon
CH8 7TX

Eluned Morgan Canolbarth a Gorllewin Cymru Llafur

Eluned.Morgan@senedd.cymru 

0300 200 7310

Y Senedd
Bae Caerdydd
Caerdydd
CF99 1NA 

Mandy Jones Gogledd Cymru Plaid Brexit 

mandy.jones@senedd.cymru 

01248 717 052

Y Senedd 
Bae Caerdydd
Caerdydd
CF99 1NA 

Michelle Brown Gogledd Cymru Plaid Annibynnol

Michelle.Brown@senedd.cymru 

Y Senedd
Bae Caerdydd
Caerdydd
CF99 1NA 

Helen Mary Jones Canolbarth a Gorllewin Cymru Plaid Cymru

helenmary.jones@senedd.cymru 

0300 200 6565

Y Senedd
Bae Caerdydd,
Caerdydd,
CF99 1NA 

Joyce Watson Canolbarth a Gorllewin Cymru  Llafur

joyce.watson@senedd.cymru 

0300 200 7093

Y Senedd
Bae Caerdydd,
Caerdydd,
CF99 1NA

 

Aelodau Seneddol

Aelodau Seneddol
EnwEtholaeth PlaidManylion cyswllt
Liz Saville Roberts Dwyfor Meirionnydd Plaid Cymru

liz.savilleroberts.mp@parliament.uk  

01341 422661

Angorfa,
Heol Meurig,
Dolgellau,
Gwynedd
LL40 1LN

Hywel Williams Arfon Plaid Cymru

hywel.williams.mp@parliament.uk

01286 672076 

8 Stryd y Castell,
Caernarfon,
Gwynedd,
LL55 1SE