Aelodau Cynulliad / San Steffan / Senedd Ewrop

Aelodau Cynulliad 

Aelodau Cynulliad
EnwEtholaeth PlaidManylion cyswllt
Dafydd Elis-Thomas Dwyfor Meirionnydd Annibynnol

Dafydd.Elis-Thomas@cynulliad.cymru

01766 515028

7 Bank Place,
Porthmadog,
LL49 9AA

Sian Gwenllian  Arfon Plaid Cymru

Sian.Gwenllian@cynulliad.cymru

01286 672076

8 Stryd y Castell,
Caernarfon,
Gwynedd,
LL55 1SE 

Neil Hamilton Canolbarth a Gorllewin Cymru Plaid Annibyniaeth y Deyrnas Unedig

Neil.Hamilton@cynulliad.cymru

0300 200 7422

Cynulliad Cenedlaethol Cymru
Bae Caerdydd
Caerdydd
CF99 1NA 

Llyr Huws Gruffydd Gogledd Cymru Plaid Cymru

llyr.gruffydd@cynulliad.cymru

01824 703 593

Cynlluiad Cenedlaethol Cymru,
Bae Caerdydd,
Caerdydd,
CF99 1NA

Mark Isherwood Gogledd Cymru Ceidwadwyr

mark.isherwood@wales.gov.uk

01352 710232 

Delyn Conservative Assoc.,
5 Halkyn Street,
Treffynnon
CH8 7TX

Eluned Morgan Canolbarth a Gorllewin Cymru Llafur

Eluned.Morgan@cynulliad.cymru

0300 200 7310

Cynulliad Cenedlaethol Cymru
Bae Caerdydd
Caerdydd
CF99 1NA 

Mandy Jones Gogledd Cymru Plaid Brexit 

mandy.jones@cynulliad.cymru

01248 717 052

Cynulliad Cenedlaethol Cymru
Bae Caerdydd
Caerdydd
CF99 1NA 

Michelle Brown Gogledd Cymru Plaid Annibynnol

Michelle.Brown@cynulliad.cymru

Cynulliad Cenedlaethol Cymru
Bae Caerdydd
Caerdydd
CF99 1NA 

Helen Mary Jones Canolbarth a Gorllewin Cymru Plaid Cymru

helenmary.jones@cynulliad.cymru

0300 200 6565

Cynulliad Cenedlaethol Cymru,
Bae Caerdydd,
Caerdydd,
CF99 1NA 

Joyce Watson Canolbarth a Gorllewin Cymru  Llafur

joyce.watson@cynulliad.cymru

0300 200 7093

Cynulliad Cenedlaethol Cymru,
Bae Caerdydd,
Caerdydd,
CF99 1NA

 

Aelodau Seneddol

Aelodau Seneddol
EnwEtholaeth PlaidManylion cyswllt
Liz Saville Roberts Dwyfor Meirionnydd Plaid Cymru

liz.savilleroberts.mp@parliament.uk  

01341 422661

Angorfa,
Heol Meurig,
Dolgellau,
Gwynedd
LL40 1LN

Hywel Williams Arfon Plaid Cymru

hywel.williams.mp@parliament.uk

01286 672076 

8 Stryd y Castell,
Caernarfon,
Gwynedd,
LL55 1SE 

 

Aelodau Senedd Ewrop

Aelodau Senedd Ewrop
Enw Etholaeth PlaidManylion cyswllt
Nathan Gill Cymru Brexit

nathan.gill@europarl.europa.eu

0032 228 37 341

Senedd Ewrop
Rue Wiertz
Altiero Spinelli 07H149
1047 Brwsel
Gwlad Belg 

Jill Evans Cymru Plaid Cymru

jill.evans@europarl.europa.eu 

01443 441395

45 Heol Gelligaled,
Ystrad,
Rhondda,
CF41 7RQ

Jackie Jones Cymru Llafur

jackie.jones@europarl.europa.eu

0032 2 28 45474 

 

Senedd Ewrop
1047 Brwsel
Gwlad Belg

James Wells Cymru Brexit

james.wells@europarl.europa.eu

0032 2 28 45818

Senedd Ewrop
1047 Brwsel
Gwlad Belg